An zaɓi gashin gashin gussi na halitta. Juriyar duka ya fi na takwarorinsa. Mai araha, babban aiki mai tsada. Ya dace da tsofaffi, mata, yara (daliban makarantar firamare) da sauran mutanen da ke da ƙarancin buƙatu, a cikin makaranta, al'umma da sauran wurare don nishaɗi da motsa jiki.
Amfani
Kunshin samfur
Marufin gandun ƙwallon mu yana ɗaukar nau'ikan gandun takarda mai kauri guda huɗu. Duk murfin ƙwallon ƙafa tare da murfin nuna gaskiya mai girma. Don haɓaka darajar marufi. Domin murfin m yana iya ganin bayyanar badminton ball cylinder kai tsaye. Don kauce wa ƙarshen tallace-tallace saboda cirewa, yana shafar tallace-tallace na biyu.
Fasahar Fasaha
Kusan kashi 90% na tsarin samar da badminton ɗinmu ana samarwa ne ta kayan aiki masu hankali don tabbatar da ingancin samfuran kowane ƙwallon. Kuma daidai da matakan samar da matakin gasa.
Zaɓin Kayan Kayan Kaya
Kusan kashi 90% na tsarin samar da badminton ɗinmu ana samarwa ne ta kayan aiki masu hankali don tabbatar da ingancin samfuran kowane ƙwallon. Kuma daidai da matakan samar da matakin gasa.
Sigar Fasaha
Samfura
SJ-20
Kayan abu
Ɗauren ƙwallon kumfa mai laushi + B sa gashin goose